(Green Community) 
ผู้แทนเข้าร่วมเครือข่ายสังคมสีเขียว จำนวน148 คน จาก 94 ชุมชน
ที่ ชื่อหน่วยงาน/องค์กร ชื่อผู้แทน ที่อยู่ โทรศัพท์ อีเมล์
1 ชุมชนอู่ใหม่ คลองสาน ธิดารัตน์ ปะมะโต 159 อู่ใหม่(เจริญนคร23) เจริญนคร บางลำภูล่างคลองสาน กทม.10600      
2 ชุมชนคลองหลอแหล จาง โพรามาต 281 พระราม2 /881 พระราม2 แสมดำ บางขุนเทียน กทม.10510    
3 ชุมชนนิคมมักสัน กิจจา  เหมือนศรี 1614/25 เพชรบุรีตัดใหม่ มักกะสัน ราชเทวี กทม. 10400    
4 ชุมชนกาญจนา เขตคลองสามวา ฉลอง  จันสน 208 พระยาพระยาสุเรนทร์สุเรนทร์30 บางชัน คลองสามวา กทม.10510    
5 ชุมชนคลองต้นนุ่น นพดล  แสงทอง 8/6  6 ร่มเกล้า7ร่มเกล้า มีนบุรี มีนบุรี กทม.10510    
6 ชุมชนคลองต้นนุ่น สุกิตตา มะยัง 8/6 6 ร่มเกล้า8ร่มเกล้า มีนบุรี มีนบุรี กทม.10510    
7 การเคหะส่วน 1 เขตบางขุนเทียน อาภรณ์ โชติพิบูลเสถียร  88/479 6 พระราม2 แสมดำ บางขุนเทียน กทม. 10510    
8 ชุมชนศรีกาญจน์ เขตดอนเมือง ปิยวัฒน์ วิริยะสุนทราพร 102/96 สรงประภา13 ดอนเมือง ดอนเมือง กทม.10200    
9 ชุมชนร่วมกันสร้าง สมเกียรติ  ธนะวิชย์ 101 ลาดพร้าว คลองจั่น บางกะปิ กทม. 10240    
10 การเคหะส่วน 1 เขตบางขุนเทียน เพ็ญพร บุญล้อม 88/242-19 พระราม3 แสมดำ บางขุนเทียน กทม 10500    
11 ชุมชนสุเหร่าบางมะเขือ เขตวัฒนา ทิพวรรณ มีวรรณ์ 389/7 7 แช่มอรุณ ราษฏร์อุทิศพระโขนงเหนือ มีนบุรี กทม.10510     
12 ชุมชนล็อค 4,5,6 เขตคลองเตย วิไลวรรณ  มีดิลและ 4/184อาจณรงค์  คลองเตย คลองเตย กทม. 10110    
13 การเคหะส่วน 1 เขตบางขุนเทียน สมศักดิ์  ไพศาล 160/64 พิบูลอุปภัมภ์ ลาดพร้าว สามเสนนอก ห้วยขวาง กทม.10320    
14 การเคหะส่วน 1 เขตบางขุนเทียน สมใจ  มุสิทาวัน 132 อนามัยงามเจริญ33 ท่าข้าม ท่าข้าม บางขุนเทียน กทม.10150    
15 การเคหะส่วน 1 เขตบางขุนเทียน ไพเราะ  จิตยุติ 85/8 7 ท่าข้าม ท่าข้าม แสมดำ บางขุนเทียน กทม.10150     
16 หมู่บ้านปิ่นเจริญ 4 เขตดอนเมือง ปราณี  โกศลวิเศษ ดอนเมือง กทม.10210    
17 หมู่บ้านปิ่นเจริญ 4 เขตดอนเมือง เสาวณีย์  สุวรรณโพธิ์คำ ดอนเมือง กทม.10210    
18 ชุมชนริมคลองบางซื่อ สมศรี  สวนเสริม ห้วยขวาง กทม.10320    
19 ชุมชนคลองต้นนุ่น เสาวลักษณ์ มิตรน มิตรน กทม.10520    
20 ชุมชนคลองตะโหนด สมคิด  มะหะหมัด มีนบุรี กทม. 10510    
21 การเคหะส่วน 1 เขตบางขุนเทียน ประกอบ  แป้นเกษม บางขุนเทียนกทม. 10510    
22 ชุมชนศรีกาญจน์ เขตดอนเมือง  อัจฉรา  ซื่อสัตย์  ดอนเมือง มีนบุรี  กทม.10510    
23 ชุมชนศรีกาญจน์ เขตดอนเมือง ยงยุทธ  สงวนอารมณ์ ดอนเมือง มีนบุรี  กทม.10510    
24 เคหะบางขุนเทียน ณัฐกร  ชินแสงทิพย์ บางขุนเทียน กทม.10150    
25 ชุมชนคลองตะโหนด อัฟฟาน  เด่นดวง  มีนบุรี กทม.10510    
26 ชุมชนเพชราวุธ พินิจ  ประเสริฐสม บางเขน  กทม.10220   nid_r11@windowslive.com
27 ชุมชนแก้วงาม เขตดอนเมือง เฉลา   เวกสูงเนิน ดอนเมือง กทม.10210    
28 หมู่บ้านปิ่นเจริญ 4 นงคราญ   สันธนวิบูล ดอนเมือง กทม. 10210    
29 หมู่บ้านปิ่นเจริญ 4 สุรินทร์  นนทจิตร์ ดอนเมือง กทม. 10210    
30 ชุมชนซอยสองพระเขตบางรัก ชัยรัตน์  นิติเมธีวัลลภ บางรัก กทม.10500    
31 การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค นิเวศน์ 2 ธีรพล  พูลเจริญ หลักสี่ กทม.10210    
32 ชุมชนชมเดือน 1 เขตบางแค สมบูรณ์  อาภรณ์แสงวิจิตร บางแค กทม..10160    
33 ชุมชนบางคอแหลม สุนิตย์  กิตติวัณณะกุล บางคอแหลม  กทม.10120    
34 ชุมชนร่มเย็น เขตบางแค ลัดดา  เฑียรสิงห์ บางแค กทม.10160   LAddA-ThiANSINg.com
35 ชุมชนล็อค 4,5,6 เขตคลองเตย ลัดดา  แซ่หว่อง คลองเตย  กทม.10110    
36 ชุมชนสวนหลวง เขตบางคอแหลม สุมล  บุญมี บางคอแหลม กทม.10120    
37 ชุมชนพุ่มพงา เขตบางแค รชาดา  รอดจากภัย บางแค กทม.10160    
38 ชุมชนอยู่เจริญวิภาวดี อุบล หมื่นภักดี ดอนเมือง กทม.10210    
39 ชุมชนอยู่เจริญวิภาวดี ญาณี  จันทร ดอนเมือง กทม.10210    
40 ชุมชนโค้งรถไฟยมราช อารี  ดีเจริญ  ราชเทวี กทม.10400    
41 ชุมชนล็อค 4,5,6 เขตคลองเตย บุดสี ทองลาย  คลองเตย กทม. 10110    
42 ชุมชนสวนหลวง เขตบางคอแหลม สุนันท์  สมานวิบูลย์ บางคอแหลม กทม.10120    
43 ชุมชนสวนเงิน สุรัตน์ ศุภมารถ ราชเทวี กทม.10400    
44 ชุมชนอยู่เจริญบุญมา กัลยา  ชราวุฒิ ดินเมือง กทม.10120    
45 ชุมชนศาลาร่วมใจพัฒนา ทองดี  ตุ้มทรัพย์ ราษฎร์บูรณะ กทม.10140    
46 เคหะชุมชนธนบุรี ส่วน 1 เขตบางขุนเทียน ประนอม  มัคสิงห์ บางขุนเทียนกทม.10150    
47 ชุมชนเทพประทาน ทัศนีย์  หว่างพัฒน์ ดอนเมือง กทม.10210    
48 ชุมชนเทพประทาน กัลยา  จันทร ดอนเมือง กทม.10210    
49 ชุมชนจักรพงษ์3 แก้วกัลยา สุวรรณโชติ ดอนเมือง กทม.10210   Takk1961@hotmail.com
50 ชุมชนอยู่เจริญวิภาวดี ทินกร  จรรยา ดอนเมือง กทม.10210    
51 ชุมชนล็อค 4,5,6 เขตคลองเตย ธนวัช  นานลวาน      
52 ชุมชนล็อค 4,5,6 เขตคลองเตย ทินัดดา  สร้อยทรัพย์ คลองเตย กทม.10110   punyaon_1994@hotmail.com
53 ชุมชนล็อค 4,5,6 เขตคลองเตย สุธินันท์  จินดาชายสนธิ์ คลองเตย กทม.10110    
54 ชุมชนเพิ่มสิน1-2 กฤษณา  จึงเจริญ      
55 ชุมชนเพิ่มสิน สุนิตรา  ปล่ำปลิง สายไหม  กทม.10220    
56 ชุมชนเพิ่มสิน1-2 สุทิน  บุญนาค สายไหม  กทม.10220    
57 ชุมชนเพิ่มสิน1-2 สุภัค  เปี่ยมปรีดา สายไหม  กทม.10220    
58 ชุมชนจันทร์ทรัพย์ กันต์สินี  สุขสันต์บรรดาล หนองแขม กทม. 10160    
59 ชุมชนอัมพราเพลส1 ธันยาพร  ภัทรดำเนินรัตน์ สายไหม กทม 10220    
60 การค้าหนองแขม  กุหลาบ  สามโท เขตบางคอแหลม     
61 ชุมชนเพิ่มสิน เยาวภา  สุคนธรัตน์  สายไหม กทม 10220    
62 ชุมชนเหื้อวิทยา เขตธนบุรี นิภา  บำเพ็ญเกียติกุล ธนบุรี  กทม.10600    
63 ชุมชนโล่รุ้ล ยงยุทธ์  เกตุสวัสดิ์   บางเขน กทม.    
64 ชุมชนโล่รุ้ล พิรัตน์  ตุสวัสดิ์ บางเขน กทม.10120    
65 ชุมชนนุรุ้ลพัฒนา ลัดดา พงษ์เพา  มีนบุรี  กทม.10510    
66 ชุมชนนุรุ้ลพัฒนา สุมาลี  เรืองวิสิต มีนบุรี  กทม.10510    
67 ชุมชนนุรุ้ลพัฒนา วาสนา  ภาษา มีนบุรี  กทม.10510    
68 ชุมชนจันทร์ทรัพย์ เฉลียง  บรรเทา หนองแขม กทม.10160    
69 ชุมชนวัดอมรทายิการาม สมบุญ  เนื่องจากฉิม บางกอกน้อย กทม.10700    
70 ชุมชนวัดวิเศษ ภิรมรัตน์ กลิ่นแก้ว บางกอกน้อย กทม.10700    
71 ชุมชนเพชราวุธ ยุทธศักดิ์  แสนงาม บางเขน กทม. 10220   mark-0322@hotmail.com
72 หมู่บ้านสุขทวี 1-2 ทองเกิน นิลรัตน์นิศากร ทวีวัฒนา  กทม.10170    
73 หมู่บ้านสุขทวี 1-2 ทูล  เควิง  ทวีวัฒนา  กทม.10170    
74 ชุมชนบางคอแหลม ปลอด  เคียนสันเทียะ บางคอแหลม กทม. 10120    
75 ชุมชนสุทธาราม รสริน  ทองรัก ธนบุรี กทม. 10600    
76 ชุมชุนสวนอ้อย เขตดุสิต สมเผ่า  บุญโสภาวงศ์ ดุสิต  กทม.10300    
77 ชุมชนหลังไปรษณีย์สำเหร่(เขตธนบุรี) สมจิตร  อินทุประภา ธนบุรี กทม.10600    
78 ชุมชนคลองลัดภาชี อรวรรณ  ตระกูลธรรม ภาษีเจริญ กทม.10160   tatata_exe@hotmail.com
79 ชุมชนคลองลัดภาชี ฉวีวรรณ  ตระกูลธรรม ภาษีเจริญ กทม.10161   toto_exe@hotmail.co.th
80 ชุมชนอรุณธร ถาวร  ลายวิเชียร สายไหม กทม.10220    
81 ชุมชนพุ่มพงา เขตบางแค ศิลป์  จันทะโร บางแค  กทม.10160    
82 ชุมชนเกาะกลาง(คลองเตย) จุไรรัตน์  เครือพิมาย คลองเตย กทม. 10110    
83 ชุมชนหมู่บ้านพัฒนา 70 ไร่ เขตคลองเตย ประวิทย์  โพธิ์ม่วง คลองเตย กทม. 10110    
84 ชุมชนสงวนคำ เขตหนองแขม สายหยุด  จรรยาเจริญ หนองแขม กทม.10160    
85 ชุมชนล็อค 4,5,6 เขตคลองเตย พรรนี  นำชัยเสริมสุข คลองเตย กทม.10110    
86 ชุมชนล็อค 4,5,6 เขตคลองเตย สุรีย์  นำชัยเสริมสุข คลองเตย กทม.10110    
87 ชุมชนหมู่บ้านสกุลทิพย์ ประหยัด  ทุมพา ทวีวัฒนา  กทม.10170    
88 ชุมชนศิริเกษมรวมใจ50 เขตบางแค วรวรรณ ทัพกระจาย บางแค กทม.10160    
89 ชุมชนศิริเกษมรวมใจ50 เขตบางแค อ่อมสา  อรรคศรีวร  บางแค กทม.10160    
90 ชุมชนซอยสวนเงิน สุดา  ลาวันย์รัตนากุล ราชเทวี  กทม.10400    
91 ชุมชนสถาพร เขตราษฎร์บูรณะ ศิริพร  ภู่เล็ก ราษฎร์บูรณะ กทม. 10140    
92 ชุมชนสถาพร เขตราษฎร์บูรณะ จันทิมา  สอนชิต ราษฎร์บูรณะ  กทม.10140    
93 ชุมชนรุ่งเรือง เขตราษฎร์บูรณะ สำรวย   เอี่ยมจรูญ ราษฎร์บูรณะ  กทม.10140    
94 ชุมชนเพิ่มสิน1-2 อ้อย  รุ่งเรือง สายไหม  กทม.    
95 ชุมชนศิลาภิรัติอุปถัมป์ ประสิทธิ์  แก้วทอง ลาดกระบัง กทม.10520    
96 ชุมชนลาดบัวขาวพัฒนา กาเซ็ม  ซู่ทองปาน ลาดกระบัง กทม.10520    
97 ชุมชนศิลาภิรัติอุปถัมป์ ประสิทธิ์  แก้วทอง ลาดกระบัง กทม.10520    
98 ชุมชนริมคลิงลาดบัวขาว หวัง  วงษ์เจริญ ลาดกระบัง กทม.10520    
99 ชุมชนริมคลิงลาดบัวขาว โผน  พลเภา ลาดกระบัง กทม.10520    
100 ชุมชนนครไชยศรี กอบเกื้อ  พงษ์โนกุล   ดุสิต กทม.    
101 ชุมชนบึงบัว ยุพเยาว์  นาคสุข ลาดกระบัง กทม. 10520    
102 ชุมชนแฟลต สน.ปทุมวัน ชำเรือง  แสงนุ่ม ปทุมวัน กทม.10330   Chomrang.S.@gmail.com
103 ชุมชนแฟลต สน.ปทุมวัน สมบูรณ์  สาลีผล บางแค  กทม.10160    
104 เคหะชุมชนธนบุรี ส่วน 1 เขตบางขุนเทียน ลักขณา  แซ่เล้า บางขุนเทียน  กทม.10150    
105 เคหะชุมชนธนบุรี ส่วน 1 เขตบางขุนเทียน กาญจนา สุริยวรรณ บางขุนเทียน กทม.10150    
106 ชุมชนสวนอ้อย นาฏยา   สัยกุลประดิษฐ์ ดุสิต  กทม.10300    
107 ชุมชนบุปผาสวรรค์ มาลี  พีงบางกรวย ลาดพร้าว กทม.10230    
108 ชุมชนกัลปพฤกษ์หมู่ 4 เยี่ยม  ดวงชะอุ่ม ภาษีเจริญ  กทม.10160    
109 ชุมชนกัลปพฤกษ์หมู่ 4 ประหยัด  ศรีสุข ภาษีเจริญ  กทม.10160    
110 หมู่บ้านธันยารัตน์ ประมาภรณ์  จันทรุทิศ ลาดพร้าว  กทม.10230    
111 หมู่บ้านธันยารัตน์ วัลภา  แก้ววรรณีสกุล ลาดพร้าว  กทม.10230    
112 ชุมชนเพขราวุธพัน2 ชัยนันท์  จุ้ยสวัสดิ์ บางเขน กทม.10220   tanymo_mo_ai@hotmail.com
113 ชุมชนซอยแสนสุข เพทาย   ปทุมจันทรัตน์ ดินแดง กทม.10400    
114 ชุมชนสุพรรณิตา2 จันทร์เพ็ญ  โพธิ์ทองคำ ดินแดง กทม.10400    
115 ชุมชนสุพรรณิตา2 อุไร  สังกะเพศ ดินแดง กทม.10400    
116 ชุมชนโรงเรียนวัดธาตุทอง นริศรา  ริชาร์ดสัน จตุจักร กทม.10900   narissara209@hotmail.com
117 ชุมชนโรงเรียนวัดธาตุทอง สุรชัย  ปัญชนา เมือง สมุทรปราการ 10280   sphy_ae@hotmail.com
118 ชุมชนสริญจิต4 กอบชัย  ตรงคงสิน พระโขนง  กทม.    
119 ชุมชนล็อค4,5,6 คลองเตย กอบแก้ว  ทองประสม คลองเตย กทม.    
120 ชุมชนวัดโพมาวาส วรรณภา  มงคลฤกษ์ บางซื่อ  กทม. 10800    
121 ชุมชนนวลจิตร ไพบูลย์  สิกยากุล วัฒนา กทม10110    
122 ชุมชนล็อค4,5,6 คลองเตย สมจิตต์  น่วมมีคุณ คลองเตย กทม.    
123 ชุมชนศรีบุญยื่นพัฒนา ลัทธวรรณ  พุ่มศิลห์ บางซื่อ  กทม.10800    
124 ชุมชนราชทรัพย์ ธนิดา  ทองสุข บางซื่อ  กทม.10800    
125 ชุมชนศรีบุญยื่นพัฒนา มนตรี  พิมพาศ บางซื่อ  กทม.10800    
126 ชุมชนล็อค4,5,6 คลองเตย สุธิชัย ร่วยรุ่งเจริญ กทม.10110    
127 ชุมชนล็อค4,5,6 คลองเตย วรรณวิสา  สิงห์โต คลองเตย กทม.10111    
128 ชุมชนราชทรัพย์ วินัย  ขำศิริ บางซื่อ  กทม.10800    
129 ชุมชนเกตุไพเราะ 3,4,5 ชูจันทร์ฉาย  ลาเคน พระโขนง กทม.10260    
130 ชุมชนเพิ่มสิน1-2 อัมพร  พิทักษ์พล สายไหม กทม.10220    
131 ชุมชนแฟลต ส.น.พญาไท กิรณา  ยุทธเสรี ราชเทวี กทม. 10400    
132 ชุมชนแฟลต ส.น.พญาไท จิตตานันท์  นิโรลน์สุวรรณ ราชเทวี กทม. 10400    
133 ชุมชนเกตุไพเราะ 3,4,5 สุธี  มากพิชัย พระโขนง  กทม.10260    
134 ชุมชนเคหะธน1/1 จิดาภา  แซ่เอี๊ยก บางขุนเทียน  กทม. 10150    
135 ชุมชนซอยสวัสดี มาเนตร  ทรัพย์อุดม ดินแดง  กทม.10400    
136 ลาดหลุมแก้ว ทิพสุดา  ภุสุโมทย์ ลาดหลุมแก้ว ปทุมธานี    
137 ชุมชนสองพระ สุณี  วิสุทธิ์จาริทาร์ บางรัก  กทม.10500    
138 ชุมชนมณัฐกานต์3-5 นิตยา  หินแก้ว  สายไหม กทม.10220    
139 ชุมชนทองหล่อ วัชรี ทัยทอง  วัฒนา  กทม.10110    
140 ชุมชนเพิ่มสิน16 สุนีย์  แคงประสาน กทม.    
141 ชุมชนเพิ่มสิน37 ผ่องศรี  ยี่สุ่นเทศ สายไหม  กทม.10220    
142 ชุมชนเพิ่มสิน20 สุนิตรา  ปล่ำปลิว สายไหม  กทม.10220    
143 ชุมชนเพิ่มสิน1-2 กฤษณา  จึงเจริญ      
144 ชุมชนประชาสงเคราะห์26 มาเนตร  ทรัพย์อุดม  ดินแดง กทม. 10400    
145 ชุมชนลาดพร้าว80แยก12 ศิวศักดิ์  พรหมบุตร วังทองหลาง  กทม.10310   jack_siwa@hotmail.com
146 ชุมชนจุฬาฯ ซอย9 สมบัติ  พรหมสวรรศ ปทุมวัน กทม.10330   999sombut@gmail.com
147 ชุมชนริมทางรถไฟสายแปดริ้ว สมบุญ  แตงน้อย ราชเทวี กทม.10400    
148 ชุมชนพิบูลสงคราม อุบลวรรณ  งามศิริผล 11000    
149 ชุมชนร่วมใจสามัคคี ยงยุทธ เทียนรุ่งเรือง 189 นิมิตรใหม่47 นิมิตรใหม่  สามวาตะวันออก คลองสามวา กทม    

 
MACROMEDIA
FLASH PLAYER
WINDOWS
POCKET PC
JAVA VIRTUAL
MACHINE
ADOBE ACROBAT
READER
WINDOWS
POCKET PC